இன்றைய நாள் உங்களுக்கு எப்படித் தெரியுமா?- (09.01.2019)

117

இன்று இழுபறியாகவிருந்த வேலைகள் சாதகமாக நடந்து முடியும். மனம் மகிழும் படியான சம்பவங்கள் நடைபெறும். மாணவர்கள் சக மாணவர்களை அனுசரித்து செல்வது நன்மை தரும். கல்வியில் ஆர்வம் உண்டாகும்.
அதிர்ஷ்ட நிறம்:- மஞ்சள், சிவப்பு
அதிர்ஷ்ட எண்கள்:- 1, 6, 9

இன்று நோய் நீங்கி ஆரோக்கியம் பெறுவீர்கள். மனதில் தைரியமும், தன்னம்பிக்கையும் பிறக்கும். தாயின் உடல் ஆரோக்கியத்தில் கவனம் தேவை. நண்பர்கள், உறவினர்கள் மூலம் உதவிகள் கிடைக்கும். தந்தையுடன் மனஸ்தாபம் ஏற்படலாம். எதிர்பாராத காரியத் தடைகள் ஏற்படும். வாகனங்களில் செல்லும் போது மிகவும் கவனம் தேவை.
அதிர்ஷ்ட நிறம்:- மஞ்சள், நீலம், வெள்ளை
அதிர்ஷ்ட எண்கள்:- 2, 6, 9

இன்று தொழில் வியாபாரத்தில் சுமாரான போக்கு காணப்படும். புதிய ஆர்டர்கள் கிடைப்பதில் தாமதம் ஏற்படலாம். உத்தியோகத்தில் இருப்பவர்கள் நம்பிக்கையுடன் செயலாற்றுவதன் மூலம் நன்மை அடைவார்கள். அலுவலக பணிகளில் தாமதம் ஏற்படலாம்.
அதிர்ஷ்ட நிறம்:- மஞ்சள், பச்சை, வெள்ளை
அதிர்ஷ்ட எண்கள்:- 5, 9

இன்று குடும்பத்தினருக்குத் தேவையான பொருட்களை வாங்குவீர்கள். கணவன்- மனைவிக்கிடையே ஒற்றுமை காணப்படும். பிள்ளைகளின் கல்வி அவர்களது செயல்களில் கவனம் செலுத்துவீர்கள். எதிலும் எதிர்பாராத தடைகள் உண்டாகலாம். தன்னம்பிக்கையுடன் செயல்பட்டு காரிய வெற்றி அடைவீர்கள்.
அதிர்ஷ்ட நிறம்:- வெள்ளை, நீலம்
அதிர்ஷ்ட எண்கள்:- 1, 2, 7

இன்று மாணவர்கள் கூடுதல் நேரம் ஒதுக்கி நம்பிக்கையுடன் பாடங்களை படிப்பது வெற்றிக்கு உதவும். எடுத்த காரியங்களைச் செய்து முடிப்பதில் தடை, தாமதமேற்படலாம். வீண் வழக்குகள் வரலாம். உஷ்ண சம்பந்தமான நோய் உண்டாகலாம் கவனம் தேவை. அலைச் சலை சந்திக்க நேரிடும்.
அதிர்ஷ்ட நிறம்:- வெள்ளை, மஞ்சள், பச்சை
அதிர்ஷ்ட எண்கள்:- 1, 3, 5

இன்று பயணம் செல்ல வேண்டி இருக்கும். எதிர்பாலினத்தாரிடம் பழகும் போது கவனம் தேவை. விருப்பத்திற்கு மாறான சம்பவங்கள் நடக்கலாம். தொழில் வியாபாரத்தில் குறிப்பாக கூட்டு தொழிலில் ஈடுபட்டிருப்பவர்கள் எச்சரிக்கையாக செயல்படுவது நல்லது.
அதிர்ஷ்ட நிறம்:- பச்சை, மஞ்சள், நீலம்
அதிர்ஷ்ட எண்கள்:- 2, 5, 7

இன்று வாடிக்கையாளர்களை அனுசரித்து செல்வது வியாபார மேன்மைக்கு உதவும். உத்தியோகத்திலிருப்பவர்கள் அதிகமாக உழைக்க வேண்டியிருக்கும். முக்கிய பொறுப்புக்களிலிருப்பவர்கள் கவனமாகவிருப்பது நல்லது.
அதிர்ஷ்ட நிறம்:- வெள்ளை, இளஞ்சிவப்பு, நீலம்
அதிர்ஷ்ட எண்கள்:- 3, 6, 9

இன்று குடும்பத்தில் திடீரென பிரச்சினைகள் தோன்றலாம். கணவன்- மனைவிக்கிடையே மனவருத்தம் ஏற்படும்படியான சம்பவங்கள் நிகழலாம். பிள்ளைகளின் செயல்பாடுகள் திருப்தி தருவதாக அமையும்.
அதிர்ஷ்ட நிறம்:- ஆரஞ்சு, ஊதா, மஞ்சள்
அதிர்ஷ்ட எண்கள்:- 1, 3, 5, 9

இன்று மனக்கவலை ஏற்படலாம். முயற்சிகளில் தடை ஏற்படலாம். எதிலும் எச்சரிக்கை தேவை. மாணவர்கள் மிகவும் கவனத்துடன் சந்தேகங்களை தெளிவாக தெரிந்து கொண்டு பாடங்களை படிப்பது நல்லது. விளையாட்டுப் போட்டிகளில் ஈடுபடும் போது கவனம் தேவை.
அதிர்ஷ்ட நிறம்:- மஞ்சள், நீலம்
அதிர்ஷ்ட எண்கள்:- 1, 3, 9

இன்று முயற்சிகளில் தடை, தாமதம் ஏற்படும். பணிநிமித்தமாக வீட்டை விட்டு வெளியில் தங்க நேரிடலாம். உடல் ஆரோக்கியத்தில் கவனம் தேவை. குறிக்கோளற்ற வீண் பயணங்கள், அதனால் அலைச்சல் ஏற்பட வாய்ப்புண்டு. அடுத்தவர் பிரச்சனைகளில் தலையிட்டு அதனைத் தீர்த்து வைக்க முயல்வதைத் தவிர்ப்பது நல்லது.
அதிர்ஷ்ட நிறம்:- நீலம், இளஞ்சிவப்பு
அதிர்ஷ்ட எண்கள்:- 2, 5

இன்று தொழில் வியாபாரத்தில் ஈடுபட்டிருப்பவர்கள் வீண் அலைச்சல், பண வரத்தில் தாமதம் போன்றவற்றை சந்திக்க வேண்டியிருக்கும். உத்தியோகத்திலிருப்பவர்களுக்கு கூடுதல் பணிச்சுமை காணப்படும். அலுவலகம் தொடர்பான காரியங்களுக்காக அலைய வேண்டிவரும். இயந்திரங்களைக் கையாளும் போது கவனம் தேவை.
அதிர்ஷ்ட நிறம்:- மஞ்சள், சிவப்பு
அதிர்ஷ்ட எண்கள்:- 2, 6, 9

இன்று குடும்பத்திலிருப்பவர்களை அனுசரித்துச் செல்வது நல்லது. கணவன்- மனைவிக்கிடையே கருத்து வேற்றுமை உண்டாகலாம். பிள்ளைகள் கல்வி மற்றும் நலனில் கூடுதல் கவனம் செலுத்துவது நன்மை தரும்.
அதிர்ஷ்ட நிறம்:- நீலம், சிவப்பு
அதிர்ஷ்ட எண்கள்:- 3, 5, 7