இன்றைய நாள் உங்களுக்கு எப்படித் தெரியுமா? (12.01.2019)

140

இன்று அடுத்தவர் செய்யும் நற்காரியங்களுக்கு ஆதரவாக இருப்பீர்கள். மனம் மகிழும் சம்பவங்கள் நடைபெறும். உடல் ஆரோக்கியம் உண்டாகும். வீண் கவலை நீங்கும். தடைப்பட்ட காரியங்களில் தடை நீங்கி சாதகமாக நடந்து முடியும். வழக்கு விவகாரங்களில் சாதகமான நிலை காணப்படும்.
அதிர்ஷ்ட நிறம்:- வெள்ளை, பிரவுன்
அதிர்ஷ்ட எண்கள்:- 2, 6

இன்று தொழில் வியாபாரம் தொடர்பான காரியங்களிலிருந்த தடைகள் விலகும். போட்டிகள் குறையும், புதிய ஆர்டர்கள் பெறுவதற்கான தடைகள் நீங்கும். உத்தியோகத்தில் இருப்பவர்களுக்கு அலுவலகம் தொடர்பான அலைச்சல் குறையும்.
அதிர்ஷ்ட நிறம்:- ஆரஞ்சு, வெளிர் பச்சை
அதிர்ஷ்ட எண்கள்:- 1, 5, 6

குடும்பத்திலிருப்பவர்களுடன் இணக்கமான போக்கு காணப்படும். கணவன் மனைவிக்கிடையில் இருந்த மனவருத்தங்கள் நீங்கும். பிள்ளைகளின் எதிர்கால நலன் குறித்து கவலை உண்டாகலாம். வீண்செலவு குறையும். பயணங்கள் செல்ல நேரிடலாம்.
அதிர்ஷ்ட நிறம்:- மஞ்சள், பச்சை
அதிர்ஷ்ட எண்கள்:- 3, 5, 9

இன்று திறமையான செயல்கள் மூலம் எடுத்த காரியம் சாதகமாக நடந்து முடியும். மாணவர்கள் கல்வியில் முன்னேற்றத்திற்கு இருந்த முட்டுக் கட்டைகள் விலகும். சக மாணவர்களின் ஒத்துழைப்புக் காணப்படும்.
அதிர்ஷ்ட நிறம்:- வெள்ளை, சிவப்பு
அதிர்ஷ்ட எண்கள்:- 6, 9

இன்று திட்டமிட்டு செயலாற்றுவீர்கள். வெளியூர் பயணங்கள் செல்ல நேரலாம். வரவேண்டிய நிலுவையிலுள்ள பணம் வந்து சேரும். தந்தை மூலம் நன்மை உண்டாகும். எந்தவொரு காரியத்திலும் தெளிவான முடிவினை எடுப்பீர்கள். மனதிலிருந்த வீண்கவலைகள் நீங்கும்.
அதிர்ஷ்ட நிறம்:- சிவப்பு, நீலம்
அதிர்ஷ்ட எண்கள்:- 3, 9

இன்று அரசாங்கம் மூலம் நடக்க வேண்டிய காரியங்களிலிருந்த முட்டுக்கட்டைகள் நீங்கும். தொழில் வியாபாரத்தில் பார்ட்னர்கள் மூலம் நன்மை உண்டாகும். வியாபாரத்திற்குத் தேவையான நிதி உதவியும் கிடைக்கலாம். உத்தியோகத்திலிருப்பவர்கள் எளிதாகப் பணிகளை செய்யும் படியிருக்கும்.
அதிர்ஷ்ட நிறம்:- மஞ்சள், வெள்ளை
அதிர்ஷ்ட எண்கள்:- 3, 6, 9

இன்று தற்காலிகப் பதவி உயர்வு, கூடுதல் பொறுப்புக்கள் என்பனை கிடைக்கப் பெறலாம். குடும்பத்தில் ஒற்றுமை உண்டாகும். கணவன்- மனைவிக்கிடையிலிருந்த மனக் குழப்பங்கள் தீரும். எதிலும் தெளிவான சிந்தனை இருக்கும். குழந்தைகள் பற்றிய கவலை உண்டாகும். அவர்களின் நலனுக்காகப் பாடுபடுவீர்கள்.
அதிர்ஷ்ட நிறம்:- நீலம், வெளிர் பச்சை, ஆரஞ்சு
அதிர்ஷ்ட எண்கள்:- 6, 9

இன்று உறவினர் மூலம் நன்மை உண்டாகலாம். மனக்குழப்பம் நீங்கி எதிலும் தெளிவான முடிவு எடுக்கும் மனநிலை ஏற்படும். காரிய தடைகள் விலகும். எதிர்பார்த்த பணம் வரலாம். காரிய அனுகூலம் உண்டாகும்.
அதிர்ஷ்ட நிறம்:- நீலம், பச்சை
அதிர்ஷ்ட எண்கள்:- 2, 7

இன்று மாணவர்களுக்கு கல்வியில் எதிர்பார்த்த முன்னேற்றம் கிடைக்கும். விளையாட்டுக்களில் ஈடுபாடு அதிகரிக்கும். உயர்வான எண்ணங்களுடன் சமூகத்தில் உயர்ந்த அந்தஸ்தில் இருப்பவர்களுடன் நட்புக் கொள்வீர்கள். உடல் ஆரோக்கியம் உண்டாகும்.
அதிர்ஷ்ட நிறம்:- மஞ்சள், நீலம்
அதிர்ஷ்ட எண்கள்:- 3, 5

இன்று கடன் பிரச்சினைகள் தொல்லை தராமலிருக்கும். எதிர்பார்த்த பணவசதி கிடைக்கும். உங்களது செயல்களுக்கு இருந்த எதிர்ப்புக்கள் நீங்கும். வழக்கு விவகாரங்களில் சாதகமான போக்கு காணப்படும்.
அதிர்ஷ்ட நிறம்:- ஆரஞ்சு, வெள்ளை
அதிர்ஷ்ட எண்கள்:- 1, 3, 9

இன்று தொழில் வியாபாரம் சுமாராக நடக்கும். எதிர்பார்த்த பணவரத்து இருந்தாலும் வியாபாரம் தொடர்பான செலவுகள் கூடும். போட்டிகள் தொல்லை தராமலிருக்கும். உத்தியோகத்திலிருப்பவர்கள் பணிச்சுமை குறைந்து காணப்படுவார்கள். வேலைத் திறமைக்குப் பாராட்டுக் கிடைக்கும்.
அதிர்ஷ்ட நிறம்:- வெளிர் நீலம், மஞ்சள்
அதிர்ஷ்ட எண்கள்:- 4, 6

குடும்பத்திலிருப்பவர்களுக்கு இருந்து வந்த நோய் நீங்கும். அவர்களது நலனில் அக்கறை காட்டுவீர்கள். கணவன்- மனைவிக்கிடையே கருத்து வேற்றுமை ஏற்படலாம். பிள்ளைகளிடம் கவனமாக எதையும் எடுத்து சொல்வது நல்லது. பூர்வீக சொத்துக்களிலிருந்த பிரச்சினை தீரும்.
அதிர்ஷ்ட நிறம்:- மஞ்சள், பச்சை
அதிர்ஷ்ட எண்கள்:- 3, 5