இன்றைய நாள் உங்களுக்கு எப்படி?- (13.01.2019)

154

உங்களது காரியங்களுக்கு இருந்த எதிர்ப்புக்கள் விலகும். பணவரத்துத் திருப்தி தரும். மனக் குழப்பம் நீங்கும். மாணவர்கள் பாடங்கள் படிக்க வேண்டுமே என்ற கவலை குறையும். சக மாணவர்களின் ஒத்துழைப்புக் கிடைக்கும். காரியங்களை சாதிப்பீர்கள். சாமர்த்தியமாக பேசி காரியத்தை வெற்றிகரமாக செய்து முடிப்பீர்கள். அதிர்ஷ்ட நிறம்:- சிவப்பு, பச்சை
அதிர்ஷ்ட எண்கள்:- 1, 5

இன்று நீண்ட தூரத்திலிருந்து வரும் தகவல்கள் நன்மையாகவிருக்கும். கூர்மையான மதிநுட்பத்தால் எந்த பிரச்சினையையும் எளிதாகத் தீர்த்து விடுவீர்கள். பூர்வீக சொத்துக்களிலிருந்த தகராறுகள் நல்லமுடிவுக்கு வரும். தொழில் வியாபாரம் திருப்திகரமாக நடக்கும். பார்ட்னர்கள் ஒத்துழைப்புடன் வியாபாரத்தை விரிவாக்கம் செய்ய முற்படுவீர்கள்.
அதிர்ஷ்ட நிறம்:- ஆரஞ்சு, ஊதா, மஞ்சள்
அதிர்ஷ்ட எண்கள்:- 1, 3, 5, 9

இன்று நீண்ட தூரத்திலிருந்து வரும் தகவல்கள் நன்மையாகவிருக்கும். கூர்மையான மதி நுட்பத்தால் எந்தவொரு பிரச்சினையையும் எளிதாகத் தீர்த்து விடுவீர்கள். பூர்வீக சொத்துக்களிலிருந்த தகராறுகள் நல்ல முடிவுக்கு வரும். தொழில் வியாபாரம் திருப்திகரமாக நடக்கும். பார்ட்னர்கள் ஒத்துழைப்புடன் வியாபாரத்தை விரிவாக்கம் செய்ய முற்படுவீர்கள்.
அதிர்ஷ்ட நிறம்:- ஆரஞ்சு, ஊதா, மஞ்சள்
அதிர்ஷ்ட எண்கள்:- 1, 3, 5, 9

இன்று உத்தியோகத்திலிருப்பவர்களுக்கு வீண் அலைச்சல் ஏற்பட்டாலும் எடுத்த வேலையை எப்பாடுபட்டாவது செய்து விடுவீர்கள். புதிய வேலைக்கு முயற்சிப்பவர்களுக்கு சாதகமான பலன் தரும். குடும்பத்தில் கணவன் மனைவிக்கிடையே இருந்த மனஸ்தாபங்கள் நீங்கி ஒற்றுமை உண்டாகும்.
அதிர்ஷ்ட நிறம்:- நீலம், இளஞ்சிவப்பு
அதிர்ஷ்ட எண்கள்:- 2, 5

இன்று பிள்ளைகள் நீங்கள் சொல்வதைக் கேட்டு நடப்பது மனத் திருப்தியைத் தரும். உங்களது ஆலோசனை கேட்டு குடும்பத்திலிருப்பவர்கள் செயல்படுவார்கள். ஆன்மீக நாட்டம் உண்டாகும். வீண் அலைச்சல் ஏற்படலாம். மாணவர்களுக்கு தொழில்நுட்ப கல்வியில் ஆர்வம் உண்டாகும். புதிய வகுப்புக்களில் சேர முயற்சிகள் மேற்கொள்வீர்கள்.
அதிர்ஷ்ட நிறம்:- நீலம், இளஞ்சிவப்பு
அதிர்ஷ்ட எண்கள்:- 2, 5

இன்று சுபகாரியங்களில் கலந்து கொள்ள நேரலாம். காரிய வெற்றி உண்டாகும். இழுபறியாக இருந்தவை சாதகமாக முடியக் கூடும். தேவையற்ற கவலைகள் நீங்கும். உங்களை பற்றி விமர்சனம் செய்து வந்தவர்கள் அதனை விட்டு விடுவார்கள்.
அதிர்ஷ்ட நிறம்:- நீலம், சிவப்பு
அதிர்ஷ்ட எண்கள்:- 3, 5, 7

தொழில் வியாபாரத்தலிருந்த போட்டிகள் விலகும். கடன் பிரச்சினை தீரும். ஆர்டர் பிடிப்பதிலிருந்த கஷ்ரம் குறையும். உத்தியோகத்திலிருப்பவர்கள் எளிதாக பணிகளை செய்து முடிப்பார்கள். மேலதிகாரிகளின் ஒத்துழைப்புக் கிடைக்கும்.
அதிர்ஷ்ட நிறம்:- மஞ்சள், சிவப்பு
அதிர்ஷ்ட எண்கள்:- 1, 6, 9

இன்று பாதியில் நின்ற வீடுகட்டும் பணியை மீண்டும் தொடருவீர்கள். சிலர் புதிய வீட்டிற்கு குடிபுகுவார்கள். கணவன்- மனைவிக்கிடையில் திடீரென்று கருத்து வேற்றுமை உண்டாகலாம். பிள்ளைகள் கல்வியில் முன்னேற்றம் அடையத் தேவையான உதவிகளை செய்வீர்கள்.
அதிர்ஷ்ட நிறம்:- மஞ்சள், நீலம், வெள்ளை
அதிர்ஷ்ட எண்கள்:- 2, 6, 9

இன்று மற்றவர்களிடம் கவனமாகப் பேசுவது கருத்து வேற்றுமை வராமல் தடுக்கும். வீண் அலைச்சல் குறையும். மாணவர்களுக்கு கல்வியில் முன்னேற்றமடையத் தேவையான உதவிகள் கிடைக்கும். விளையாட்டுப் போட்டிகளில் பங்கேற்கும் போது கவனம் தேவை.
அதிர்ஷ்ட நிறம்:- ஆரஞ்சு, வெள்ளை
அதிர்ஷ்ட எண்கள்:- 1, 7, 9

இன்று துணிச்சலாக எதையும் செய்து முடித்து காரிய வெற்றி அடைவீர்கள். மற்றவர்களுடனிருந்த பகை நீங்கும். பூர்வீக சொத்துக்களிலிருந்த சிக்கல்கள் தீரும். பணவரத்துக் கூடும். அரசாங்கம் மூலம் இலாபம் உண்டாகும். நீண்டதூரப் பயணங்களால் சாதகமான பலன் கிடைக்கும்.
அதிர்ஷ்ட நிறம்:- வெள்ளை, மஞ்சள்
அதிர்ஷ்ட எண்கள்:- 2, 6

இன்று தொழில் வியாபாரத்திலிருந்த தொய்வு நீங்கி விறுவிறுப்படையும். வசூலாக வேண்டிய கடன் பாக்கிகள் வசூலாகும். தொழில் தொடர்பான பிரச்சினைகள் தீரும். உத்தியோகத்திலிருப்பவர்களின் பணி தொடர்பான கஷ்ரங்கள் குறையும்.
அதிர்ஷ்ட நிறம்:- பச்சை, வெளிர் நீலம்
அதிர்ஷ்ட எண்கள்:- 3, 5

இன்று குடும்பத்தில் மரியாதை கூடும். உங்களது வார்த்தைகளுக்கு மதிப்பிருக்கும். கணவன்- மனைவிக்கிடையில் மனம் விட்டுப் பேசி எடுக்கும் முக்கிய முடிவுகள் நன்மை தரும். பிள்ளைகள் நலனில் அக்கறை காட்டுவீர்கள்.
அதிர்ஷ்ட நிறம்:- வெள்ளை, ஆரஞ்சு
அதிர்ஷ்ட எண்கள்:- 2, 9