இன்றைய நாள் உங்களுக்கு எப்படி?- (13.03.2019)

195

இன்று கணவன்- மனைவிக்கிடையே இருந்த மனவருத்தம் நீங்கி நெருக்கம் ஏற்படும். மற்றவர்களுக்கு உதவி செய்வதில் தயங்க மாட்டீர்கள். உங்களுக்கு தேவையான அடுத்தவரிடமிருந்து உதவி கிடைப்பது அரிது. திடீர்க் கோபம் உண்டானாலும் சமாளித்து விடுவீர்கள். எடுத்த காரியம் உடனே முடியவில்லையே என்ற டென்ஷன் இருக்கும்.
அதிர்ஷ்ட நிறம்:- நீலம், மஞ்சள்
அதிர்ஷ்ட எண்கள்:- 1, 5

இன்று எதிர்பாராத வீண் செலவு ஏற்படலாம். வீட்டிற்குத் தேவையான பொருள் வாங்குவதால் செலவு ஏற்படலாம்.. வீண்பழிவர வாய்ப்புள்ளமையால் எதிலும் கவனம் தேவை. உடல் ஆரோக்கியத்தில் எச்சரிக்கையாகவிருப்பது அவசியம். மாணவர்களுக்கு கல்வியைப் பற்றிய மனக்கவலை உண்டாகும். பயணங்கள் மகிழ்ச்சிகரமாகவிருக்கும்.
அதிர்ஷ்ட நிறம்:- மஞ்சள்
அதிர்ஷ்ட எண்கள்:- 5, 6

இன்று தொழில் வியாபாரத்தில் ஈடுபட்டிருப்பவர்களுக்கு வீண் அலைச்சல், வாடிக்கையாளர்களுடன் வாக்குவாதம் போன்றவை உண்டாகலாம். பழைய பாக்கி வசூலாவதில் தாமதம் உண்டாகலாம். உத்தியோகத்திலிருப்பவர்கள் மேலதிகாரிகளின் கெடுபிடிகளைச் சந்திக்க வேண்டியிருக்கும்.
அதிர்ஷ்ட நிறம்:- நீலம், பச்சை
அதிர்ஷ்ட எண்கள்:- 2, 7

இன்று புதிய பொறுப்புக்கள் கிடைக்கப் பெற்று அதனால் நன்மை அடைவார்கள். குடும்பத்தில் திடீர் பிரச்சினைகள் தலைதூக்கலாம். கணவன்- மனைவிக்கிடையே வாக்குவாதம், பிள்ளைகளின் செயல்களால் மனவருத்தம் போன்றவை ஏற்படலாம். வீட்டிலுள்ள பொருட் களைக் கவனமாகப் பாதுகாப்பது நல்லது. அதிர்ஷ்ட நிறம்:- நீலம்
அதிர்ஷ்ட எண்கள்:- 2, 9

இன்று எப்படிப்பட்ட சிக்கலையும் சமாளிக்கும் மனப் பக்குவம் உண்டாகும். எந்தச் சூழ்நிலையிலும் வாக்குவாதத்தில் ஈடுபடாமல் தவிர்ப்பது நல்லது. காரியத் தடை, தாமதம் உண்டாகலாம். குடும்பத்தில் திருப்தியான நிலை காணப்படும். மாணவர்களுக்கு எப்படி பாடங்களை படித்து முடிப்பது என்ற டென்ஷன் உண்டாகும்.
அதிர்ஷ்ட நிறம்:- மஞ்சள், வெள்ளை
அதிர்ஷ்ட எண்கள்:- 9, 3

இன்று தொழில் வியாபாரத்திலிருந்த மெத்தனப் போக்கு நீங்கி வேகம் பிடிக்கும். எல்லா பிரச்சினைகளும் தீரும். செல்வச் செழிப்பும், ஆரோக்கியமும் உண்டாகும். அடுத்தவர் கொடுத்த வேலையை எப்பாடுபட்டாவது செய்து முடித்து விடுவீர்கள். உங்கள் வேலையைச் செய்து முடிப்பதில் ஆர்வம் காட்ட மாட்டீர்கள்.
அதிர்ஷ்ட நிறம்:- சிவப்பு, அடர் நீலம்
அதிர்ஷ்ட எண்கள்:- 4, 6

இன்று செல்வ சேர்க்கை உண்டாகும். அதே நேரத்தில் மனதில் வீண்கவலையும் ஏற்படலாம். அடுத்தவர் குற்றச் சாட்டுகளிலிருந்து சாமர்த்தியமாக விடுபடுவீர்கள். திடீர் மனவருத்தம் ஏற்பட்டு நீங்கும். வாகனங்களில் செல்லும் போது கவனம் தேவை. பணத் தேவை ஏற்பட்டாலும் அதனை திறமையாகச் சமாளித்து விடுவீர்கள்.
அதிர்ஷ்ட நிறம்:- சிவப்பு, வெளிர் நீலம்
அதிர்ஷ்ட எண்கள்:- 5, 6

இன்று தொழில் வியாபாரத்தில் நெருக்கடியான சூழ்நிலை ஏற்பட்டாலும் அதனைச் சமாளித்து முன்னேறுவீர்கள். உத்தியோகத்திலிருப்பவர்கள் அலுவலக பணிகளில் அலட்சியம் காட்டாமல் செயல்படுவது நல்லது. மாணவர்கள் வீண் அலைச்சலைக் குறைத்துக் கொண்டு கல்வியில் கவனம் செலுத்துவது நன்மை தரும்.
அதிர்ஷ்ட நிறம்:- வெள்ளை, வெளிர் நீலம்
அதிர்ஷ்ட எண்கள்:- 3, 7

இன்று குடும்பத்தில் சுமுகமான சூழ்நிலை காணப்பட்டாலும் குடும்ப உறுப்பினர்களுக்காக மருத்துவ செலவு செய்ய வேண்டி இருக்கலாம். கணவன்- மனைவி ஒருவருக்கொருவர் விட்டுக் கொடுத்துச் செல்வது நல்லது. உங்களது ஆலோசனையைக் கேட்டு அதன்படி சிலர் நடந்து காரிய வெற்றி அடைவார்கள். பிள்ளைகளை அவர்களின் போக்கிலேயே விட்டுப் பிடிப்பது நன்மை தரும்.
அதிர்ஷ்ட நிறம்:- நீலம்
அதிர்ஷ்ட எண்கள்:- 2, 9

இன்று மற்றவர்களால் ஏற்படும் தொல்லைகளில் சிக்காமலிருக்க கவனமாகச் செயல்படுவது நல்லது. குடும்பத்தில் இருப்பவர்கள் உங்கள் யோசனையை கேட்டு நடந்து கொள்வது மனதிற்குத் திருப்தியைத் தரும். மாணவர்களுக்கு கல்வியில் மெத்தனப் போக்கு காணப்படும். மிகவும் கவனமாகப் படிப்பது கல்வியில் முன்னேற்றத்தை ஏற்படுத்தும்.
அதிர்ஷ்ட நிறம்:- மஞ்சள், வெள்ளை
அதிர்ஷ்ட எண்கள்:- 9, 3

இன்று உடல் ஆரோக்கியம் மேம்படும். எதிர்பார்த்த காரியம் தாமதமாக முடியும். ஆனால், நல்ல பலனைத் தரும். வீண்செலவு ஏற்பட்டாலும் அதனை சமாளிக்கும் விதத்தில் வரவுமிருக்கும். பயணங்கள் மூலம் அலைச்சல், அதிருப்தி உண்டாகலாம். உத்தியோகத்திலிருப்பவர்கள் நிதானத்தைக் கடைப் பிடிப்பது நல்லது. அதிர்ஷ்ட நிறம்:- சிவப்பு, அடர் நீலம்
அதிர்ஷ்ட எண்கள்:- 4, 6

இன்று கனவுகளால் தொல்லை ஏற்படலாம். சரியான நேரத்தில் தூங்க முடியாத சூழ்நிலை உருவாகும். உஷ்ண சம்பந்தமான நோய் உண்டாகலாம். கவனமாகவிருப்பது நல்லது. தொழில் வியாபாரம் தொடர்பான செலவுகள் அதிகரிக்கும். எதிலும் ஒரு முறைக்குப் பல முறை யோசித்து முடிவெடுப்பது நல்லது.
அதிர்ஷ்ட நிறம்:- சிவப்பு, வெளிர் நீலம்
அதிர்ஷ்ட எண்கள்:- 5, 6