இன்றைய நாள் உங்களுக்கு எப்படி?- (21.04.2019)

333

மேஷம்

இன்று தொழில் வியாபார மந்தநிலை மாறும். சாதூரியமான பேச்சின் மூலம் வியாபாரத்தில் கூடுதல் இலாபம் கிடைக்கப் பெறுவீர்கள். விலகி சென்ற வாடிக்கையாளர்கள் மீண்டும் வருவார்கள். உத்தியோகத்திலிருப்பவர்கள் சாமர்த்தியமான செயல்கள் மூலம் காரிய வெற்றி காண்பார்கள்.
அதிர்ஷ்ட நிறம்:- நீலம், பச்சை
அதிர்ஷ்ட எண்கள்:- 2, 7

ரிஷபம்

இன்று குடும்பத்தில் மகிழ்ச்சியான நிலை காணப்படும். மனவருத்தத்துடன் குடும்பத்தை விட்டுப் பிரிந்து சென்றவர்கள் மீண்டும் வந்து சேர்வார்கள். கவனமாகச் செயல்படுவது நல்லது. கணவன்- மனைவிக்கிடையே சந்தோஷம் நீடிக்கும்.
அதிர்ஷ்ட நிறம்:- நீலம்
அதிர்ஷ்ட எண்கள்:- 2, 9

மிதுனம்

இன்று பிள்ளைகளுக்குத் தேவையான ஆடை, அணிகலன்களை வாங்கிக் கொடுத்து மகிழ்வீர்கள்.எடுத்த காரியங்களில் சாதகமான போக்கு காணப்படும். மங்கள நிகழ்ச்சிகளில் கலந்து கொள்ள நேரிடும். வெளியூர்ப் பயணம் செல்ல வேண்டியிருக்கும்.
அதிர்ஷ்ட நிறம்:- மஞ்சள், வெள்ளை
அதிர்ஷ்ட எண்கள்:- 9, 3

கடகம்

இன்று பிரிந்து சென்ற நண்பர்கள் மீண்டும் வந்து சேர்வார்கள். மாணவர்கள் கல்வியில் வெற்றி பெறப் பாடுபடுவீர்கள். மன அமைதி கிடைக்கும். காரியத் தடைகள் விலகும். கடமை உணர்வுடன் திட்டமிட்டுச் செயலாற்றுவீர்கள்.
அதிர்ஷ்ட நிறம்:- சிவப்பு, அடர் நீலம்
அதிர்ஷ்ட எண்கள்:- 4, 6

சிம்மம்

இன்று விருப்பங்கள் கைகூடும். மரியாதையும்,அந்தஸ்தும் அதிகரிக்கும். பயன்தரும் காரியங்களில் ஈடுபடுவீர்கள். எதிர்பாராமல் நடக்கும் சம்பவங்கள் மூலம் நன்மை உண்டாகும். மனக் குழப்பம் நீங்கித் தெளிவு பெறுவீர்கள்.
அதிர்ஷ்ட நிறம்:- சிவப்பு, வெளிர் நீலம்
அதிர்ஷ்ட எண்கள்:- 5, 6

கன்னி

இன்று எதிர்பாலினரால் காரிய அனுகூலம் ஏற்படும். எதிலும் எச்சரிக்கையாகச் செயல்படுவது நல்லது. தொழில் வியாபாரம் தொடர்பான காரியங்கள் சாதகமாக நடந்து முடியும். புதிய ஆர்டர்கள் வந்து சேரும். பழைய பாக்கிகள் வசூலிப்பதில் ஆர்வம் காட்டுவீர்கள்.
அதிர்ஷ்ட நிறம்:- வெள்ளை, வெளிர் நீலம்
அதிர்ஷ்ட எண்கள்:- 3, 7

துலாம்

இன்று உத்தியோகத்திலிருப்பவர்கள் மேல் அதிகாரிகளுடன் அனுசரித்துச் செல்வது நன்மையைத் தரும். புதியவேலை தேடுபவர்களுக்கு அலைச்சலிருக்கும். குடும்பத்தில் அமைதி காணப்படும்.
அதிர்ஷ்ட நிறம்:- நீலம்
அதிர்ஷ்ட எண்கள்:- 2, 9

விருச்சிகம்

இன்று கணவன்-மனைவிக்கிடையே சகஜநிலையிருக்கும். பிள்ளைகள் கல்வி தொடர்பான விஷயங்களில் கூடுதல் கவனம் செலுத்துவது நல்லது. உறவினர்கள் வருகை காணப்படும்.
அதிர்ஷ்ட நிறம்:- மஞ்சள், வெள்ளை
அதிர்ஷ்ட எண்கள்:- 9, 3

தனுசு

இன்று உங்களது ஆலோசனையைக் கேட்டு சிலர் வரலாம். உங்களது செயல்கள் மூலம் மதிப்புக் கூடும்.பணவரத்துத் திருப்தி தரும். மாணவர்கள் கல்வியில் வெற்றி பெற கூடுதல் கவனம் செலுத்திப் பாடங்களைப் படிப்பது நன்மை தரும். வீண் அலைச்சலைத் தவிர்ப்பது நல்லது.
அதிர்ஷ்ட நிறம்:- சிவப்பு, அடர் நீலம்
அதிர்ஷ்ட எண்கள்:- 4, 6

மகரம்

இன்று வீண் அலைச்சல் குறையும். காரியரத்த தடைகள் நீங்கும். எல்லாவகையிலும் நற்பலனே ஏற்படும். புண்ணிய காரியங்களில் ஈடுபடுவீர்கள். ஆன்மிக எண்ணங்கள் அதிகரிக்கும். உங்களது செயல்கள் மூலம் புகழ் கிடைக்கும்.
அதிர்ஷ்ட நிறம்:- சிவப்பு, வெளிர் நீலம்
அதிர்ஷ்ட எண்கள்:- 5, 6

கும்பம்

இன்று எதிர்பாராமல் நடக்கும் திருப்பங்களால் சாதகமான பலன் கிடைக்கும். உல்லாசப் பயணங்களும் செல்ல நேரலாம். தொழில் வியாபாரம் தொடர்பான காரியங்களுக்காக அலைய வேண்டியிருக்கும். பணவரத்து எதிர்பார்த்தபடி காணப்படும்.
அதிர்ஷ்ட நிறம்:- வெள்ளை, வெளிர் நீலம்
அதிர்ஷ்ட எண்கள்:- 3, 7

மீனம்

இன்று முக்கிய நபர்களின் உதவியும் கிடைக்கும். உத்தியோகத்திலிருப்பவர்களுக்கு முன்னேற வாய்ப்புக்கள் வரும். புதிய வேலை தேடுபவர்களுக்கு வேலை கிடைக்கலாம். குடும்பத்தில் எதிர்பாராமல் நடக்கும் சம்பவங்களால் இழுபறியாகவிருந்த பிரச்சினைகள் முடிவுக்கு வரும்.
அதிர்ஷ்ட நிறம்:- ஆரஞ்சு, பச்சை
அதிர்ஷ்ட எண்கள்:- 1, 7